• Simu: + 86-574-86361966
  • E-mail: info@nshpv.com
    • sns03
    • sns04
    • sns06
    • sns01
    • sns02

    DWHG10 / 16/22/25/32 SERIES SOLENOID PILOT kuendeshwa directional VALVES

    Maelezo Mafupi:

    DWHG series are solenoid pilot operated spool type valves . This series are used to control the start ,stop and direction of flow.


    Bidhaa Detail

    Tags bidhaa

    DWHG mfululizo ni solenoid majaribio kuendeshwa spool aina valves. mfululizo huu ni kutumika kudhibiti kuanza, kuacha na mwelekeo wa mtiririko.

    size 10 16 22 25 32
    Max shinikizo uendeshaji PAB (MPA) 31.5 35 31.5 35 35
    Nje mchanga T Port (MPA) 31.5 25 25 25 25
    Ndani mchanga T Port (MPA) (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10
    (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16
    Nje mchanga Y Port (MPA) (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10
    (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16
    Min. Pilot shinikizo (MPA) 0.45-1 0.45-1.3 0.45-1 0.45-1 0.45-1
    Max. kiwango cha mtiririko (L / min) 160 300 450 650 1100
    Weight (KGS) 6.7 9.5 12 18 38.5
    Valve mwili (Material) Matibabu ya uso akitoa phosphating uso
    Oil usafi NAS1638 darasa 9 na ISO4406 darasa 20/18/15

    Tabia curves: Aina 4DWHG10 ... (kipimo na HLP46, voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    777

    Tabia curves: Aina 4DWHG16 ... (kipimo na HLP46, voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    888

    Tabia curves: Aina 4DWHG22 ... (kipimo na HLP46, voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    999

    Tabia curves: Aina 4DWHG25 ... (kipimo na HLP46, voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    101010

    Tabia curves: Aina 4DWHG32 ... (kipimo na HLP46, voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    111111

     

    alama spool

    5555

    Pilot ugavi wa maji

    6666

    1,4DWHG10
    (1) Ndani ya majaribio na majaribio nje: "P" bandari kwa M6 screw 3 ni nje ya majaribio, kubadili valve ndani ya majaribio ndani, M6 screw 3 lazima kuondolewa.
    (2) Ndani ya kukimbia na kukimbia nje: Inaondoa bolt 1, kufunga M6 screw 2 ni ya nje ya kukimbia, unscrew M6 screew 2 ni ya ndani kukimbia.

    2,4DWHG16
    (1) Ndani ya majaribio na majaribio nje: Kuondoa cover sideward, kusakinisha siri kuruhusu "P" bandari na nafasi wazi ni la ndani ya majaribio, kubadili siri ndani ya "P" bandari na nafasi imechomekwa ni nje ya kukimbia.
    (2) Ndani ya kukimbia na kukimbia nje: Inaondoa bolt 1 na kufunga M6 screw 2 ni ya nje ya kukimbia, unscrew M6 screw 2 ni ya ndani kukimbia.

    Pilot ugavi wa maji

    7777

    3,4DWHG25
    (1) Ndani ya majaribio na majaribio nje: Kuondoa cover sideward, kusakinisha M6 screw 1 ni nje ya majaribio, unscrew M6 screw 2 ni ya ndani ya majaribio.
    (2) Ndani ya kukimbia na nje ya kukimbia: Kuondoa M6 screw 2 katika "T" bandari juu ya valve kuu ni la ndani kukimbia, kufunga M6 screw 2 ni ya nje ya kukimbia.
    4,4DWHG32
    1, ndani ya majaribio na majaribio nje: Inasakinisha M6 screw 1 katika "P" bandari juu ya valve kuu ni nje ya majaribio; kuondoa M6 screw 1 ni la ndani ya majaribio.
    2, ya Ndani ya kukimbia na kukimbia nje: Kuondoa M6 screw 2 katika "T" bandari juu ya valve kuu ni nje ya kukimbia, kufunga M6 screw 2 ni ya ndani kukimbia.
    NOTE: 1.The "X" bandari kwenye sahani msingi lazima plugged kama majaribio ya ndani.
    2.The "Y" bandari kwenye sahani msingi lazima plugged kama kukimbia ndani.

    4DWHG10 Subplate Ufungaji Vipimo

    8888

    9999

     

    4DWHG16 Subplate Ufungaji Vipimo

    1111111

     

    Kuweka Valve ya parafujo
    4 ya M10 × 60 GB / T70.1-12.9 Inaimarisha moment Ma = 75Nm.
    2 ya M6 × 60 GB / T70.1-12.9 Inaimarisha moment Ma = 15.5Nm.
    O-pete kwa PTAB Port: φ26 × 2.4
    O-pete kwa XYL Port: φ15 × 1.9

    4DWHG22 Subplate Ufungaji Vipimo

    222222

     

    Kuweka Valve ya parafujo
    6 ya M12 × 60 GB / T70.1-12.9 Inaimarisha moment Ma = 130Nm.
    O-pete kwa PTAB Port: φ31 × 3.1
    O-pete kwa XY Port: φ25 × 3.1

    4DWHG25 Subplate Ufungaji Vipimo

    3333333

    Kuweka Valve ya parafujo
    6 ya M12 × 60 GB / T70.1-12.9 Inaimarisha moment Ma = 130Nm.
    O-pete kwa PTAB Port: φ34 × 3.1
    O-pete kwa XY Port: φ25 × 3.1

    4DWHG32 Subplate Ufungaji Vipimo

    1111

    Kuweka Valve ya parafujo
    6 ya M20 × 80 GB / T70.1-2000 12.9 Inaimarisha moment Ma = 430nm.
    O-pete kwa PTAB Port: φ42 × 3
    O-pete kwa XY Port: φ19 × 3

    ufungaji vipimo

    2222

    3333


  • Awali:
  • Next:

  • Kutuma ujumbe wako kwetu

    INQUIRY sasa
    • * CAPTCHA: Tafadhali chagua House

    bidhaa ZINAZOHUSIANA

      INQUIRY sasa
      • * CAPTCHA: Tafadhali chagua Heart

      WhatsApp Online Chat !