• Foni: +86-574-86361966
  • E-mail: info@nshpv.com
    • sns03
    • sns04
    • sns06
    • sns01
    • sns02

    DWHG10/16/22/25/32 SERIES SOLENOID PILOT WOGWIRITSA NTCHITO DIRECTIONAL mavavu

    Kufotokozera Kwachidule:

    DWHG mndandanda ndi solenoid woyendetsa ntchito spool mtundu mavavu.Mndandandawu umagwiritsidwa ntchito kuwongolera kuyambira, kuyimitsa ndi komwe kumayendera.


    Tsatanetsatane wa Zamalonda

    Zolemba Zamalonda

    DWHG mndandanda ndi solenoid woyendetsa ntchito spool mtundu mavavu.Mndandandawu umagwiritsidwa ntchito kuwongolera kuyambira, kuyimitsa ndi komwe kumayendera.

    Kukula 10 16 22 25 32
    Kuthamanga kwakukulu kwa PAB (MPa) 31.5 35 31.5 35 35
    T Port (MPa) yothiridwa kunja 31.5 25 25 25 25
    Doko lamkati la T Port (MPa) (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10
    (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16
    Y Port (MPa) yothiridwa kunja (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10
    (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16
    Min.Pilot pressure (MPa) 0.45-1 0.45-1.3 0.45-1 0.45-1 0.45-1
    Max.kuthamanga (L/mphindi) 160 300 450 650 1100
    Kulemera (KGS) 6.7 9.5 12 18 38.5
    Thupi la Vavu (Zofunika) Kuchiza pamwamba kuponyera phosphating pamwamba
    Ukhondo wamafuta NAS1638 kalasi 9 ndi ISO4406 kalasi 20/18/15

    Khalidwe zokhotakhota: Mtundu 4DWHG10… (kuyezedwa ndi HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    777

    Khalidwe zokhotakhota: Mtundu 4DWHG16… (kuyezedwa ndi HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    888

    Khalidwe zokhotakhota: Mtundu 4DWHG22… (kuyezedwa ndi HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    999

    Khalidwe zokhotakhota: Mtundu 4DWHG25… (kuyezedwa ndi HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    101010

    Khalidwe zokhotakhota: Mtundu 4DWHG32… (kuyezedwa ndi HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    111111

     

    Zizindikiro za Spool

    5555

    Kupereka madzimadzi oyendetsa

    6666

    1, 4DWHG10
    (1) Woyendetsa wamkati ndi woyendetsa wakunja: Doko la "P" lokhala ndi M6 screw 3 ndi woyendetsa wakunja, kuti asinthe valavu kukhala woyendetsa wamkati, M6 screw 3 iyenera kuchotsedwa.
    (2) Kukhetsa kwamkati ndi kukhetsa kwakunja: Kuchotsa bawuti 1, kukhazikitsa M6 screw 2 ndi kukhetsa kwakunja, tsegulani screew ya M6 2 ndikukhetsa mkati.

    2, 4DWHG16
    (1) Woyendetsa wamkati ndi woyendetsa wakunja: Kuchotsa chivundikiro cham'mbali, kuyika pini kuti mulole doko la "P" lotseguka ndi woyendetsa wamkati, kusintha piniyo kukhala doko "P" yokhala ndi malo olumikizidwa ndikukhetsa kwakunja.
    (2) Kukhetsa kwamkati ndi kukhetsa kwakunja: Kuchotsa bawuti 1 ndikuyika M6 screw 2 ndi kukhetsa kwakunja, kumasula M6 screw 2 ndi kukhetsa kwamkati.

    Kupereka madzimadzi oyendetsa

    7777

    3, 4DWHG25
    (1) Woyendetsa wamkati ndi woyendetsa wakunja: Kuchotsa chivundikiro chakumbali, kukhazikitsa M6 screw 1 ndi woyendetsa wakunja, kumasula M6 screw 2 ndi woyendetsa wamkati.
    (2) Kukhetsa kwamkati ndi kukhetsa kunja: Kuchotsa M6 screw 2 mu "T" doko pamwamba pa valavu yaikulu ndi kukhetsa mkati, kuika M6 screw 2 ndi kukhetsa kunja.
    4, 4DWHG32
    1, Woyendetsa wamkati ndi woyendetsa kunja: Kuyika M6 screw 1 mu "P" doko pamwamba pa valavu yaikulu ndi woyendetsa wakunja; kuchotsa M6 screw 1 ndi woyendetsa mkati.
    2, Kukhetsa kwamkati ndi kukhetsa kwakunja: Kuchotsa M6 screw 2 mu "T" doko pamwamba pa valavu yayikulu ndi kukhetsa kwakunja; kuyika M6 screw 2 ndikukhetsa mkati.
    ZINDIKIRANI : 1. Doko la "X" pagawo loyambira liyenera kulumikizidwa ngati woyendetsa wamkati.
    2.Doko la "Y" pazitsulo zoyambira liyenera kulumikizidwa ngati kukhetsa kwamkati.

    4DWHG10 Subplate Installation Dimensions

    8888

    9999 pa

     

    4DWHG16 Subplate Installation Dimensions

    1111111

     

    Chophimba cha valve
    4 ya M10×60 GB/T70.1-12.9 Kulimbitsa makokedwe Ma = 75Nm.
    2 ya M6×60 GB/T70.1-12.9 Kulimbitsa makokedwe Ma = 15.5Nm.
    O-ring ya PTAB Port: φ26×2.4
    O-ring ya XYL Port: φ15×1.9

    Makulidwe a 4DWHG22 Subplate Installation

    222222

     

    Chophimba cha valve
    6 ya M12×60 GB/T70.1-12.9 Kulimbitsa makokedwe Ma=130Nm.
    O-ring ya PTAB Port: φ31 × 3.1
    O-ring ya XY Port: φ25×3.1

    Makulidwe a 4DWHG25 Subplate Installation

    3333333

    Chophimba cha valve
    6 ya M12×60 GB/T70.1-12.9 Kulimbitsa makokedwe Ma=130Nm.
    O-ring ya PTAB Port: φ34×3.1
    O-ring ya XY Port: φ25×3.1

    4DWHG32 Magawo Oyikirapo Magawo

    1111

    Chophimba cha valve
    6 ya M20×80 GB/T70.1-2000 12.9 Kulimbitsa makokedwe Ma=430Nm.
    O-ring ya PTAB Port: φ42×3
    O-ring ya XY Port: φ19×3

    Miyeso yoyika

    2222

    3333


  • Zam'mbuyo:
  • Ena:

  • Titumizireni uthenga wanu:

    FUFUZANI TSOPANO
    • *CAPTCHA:Chonde sankhaniGalimoto

    ZOKHUDZANA NAZO

    FUFUZANI TSOPANO
    • *CAPTCHA:Chonde sankhaniGalimoto

    Macheza a WhatsApp Paintaneti!