• Sími: + 86-574-86361966
  • E-mail: info@nshpv.com
    • sns03
    • sns04
    • sns06
    • sns01
    • sns02

    DWHG10 / 16/22/25/32 RÖÐ segulloka PILOT sem starfrækt er stefnu virk VALVES

    Stutt lýsing:

    DWHG series are solenoid pilot operated spool type valves . This series are used to control the start ,stop and direction of flow.


    vara Detail

    Vara Tags

    DWHG röð eru segulloka flugmaður starfrækt spool tegund lokar. Þessi röð er notuð til að stjórna byrja, hætta og átt flæði.

    stærð 10 16 22 25 32
    Max starfa þrýstingur PAB (MPa) 31.5 35 31.5 35 35
    Utan tæmd T Port (MPa) 31.5 25 25 25 25
    Innra frárennsli, T Port (MPa) (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10
    (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16
    Utan tæmd Y Port (MPa) (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10 (AC) -10
    (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16 (DC) -16
    Min. Pilot þrýstingur (MPa) 0,45-1 0,45-1,3 0,45-1 0,45-1 0,45-1
    Max. flæðihraði (L / mín) 160 300 450 650 1100
    Þyngd (KGS) 6,7 9.5 12 18 38,5
    Valve líkami (Efni) Yfirborðsmeðferð steypu fosfatmeðferð yfirborð
    olíu hreinlæti NAS1638 flokki 9 og ISO4406 flokki 20/18/15

    Einkennandi línur: Type 4DWHG10 ... (mælt með HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    777

    Einkennandi línur: Type 4DWHG16 ... (mælt með HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    888

    Einkennandi línur: Type 4DWHG22 ... (mælt með HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    999

    Einkennandi línur: Type 4DWHG25 ... (mælt með HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    101010

    Einkennandi línur: Type 4DWHG32 ... (mælt með HLP46, Voil = 40 ℃ ± 5 ℃)

    111111

     

    spool tákn

    5555

    Pilot vökva framboð

    6666

    1,4DWHG10
    (1) Innri flugmaður og ytri flugmaður: The "P" port með M6 skrúfa 3 er ytri flugmaður, að breyta lokanum í innri flugmaður, M6 skrúfa 3 verður að fjarlægja.
    (2) Innri holræsi og ytri holræsi: Að fjarlægja Bolt 1, til að setja M6 skrúfa 2 er ytri holræsi, skrúfaðu þá M6 screew 2 er innri holræsi.

    2,4DWHG16
    (1) Innri flugmaður og ytri flugmaður: Lokið tekið af til hliðar kápa, setja upp pinna til að leyfa "P" port með opnu stöðunnar er innri flugmaður, að breyta pinna í "P" port með flókinn máta stöðu er ytri holræsi.
    (2) Innri holræsi og ytri holræsi: Að fjarlægja Boltinn 1 og setja upp M6 skrúfa 2 er ytri holræsi skal skrúfa M6 skrúfa 2 er innri holræsi.

    Pilot vökva framboð

    7777

    3,4DWHG25
    (1) Innri flugmaður og ytri flugmaður: Lokið tekið af til hliðar kápa, setja upp M6 skrúfa 1 er ytri flugmaður, skrúfaðu þá M6 skrúfa 2 er innri flugmaður.
    (2) Innri holræsi og ytri holræsi: Að fjarlægja M6 skrúfa 2 stig í «T» tengið á the toppur af helstu loki er innri holræsi, setja upp M6 skrúfa 2 er ytri holræsi.
    4,4DWHG32
    1, Innri flugmaður og ytri flugmaður: Uppsetning M6 skrúfa 1 í "P" höfn efst á helstu loki er ytri flugmaður, fjarlægja M6 skrúfa 1 er innra flugmaður.
    2, Innri holræsi og ytri holræsi: Að fjarlægja M6 skrúfa 2 stig í «T» tengið á the toppur af helstu loki is external holræsi, setja upp í M6 skrúfa 2 er innri holræsi.
    ATH: 1.The "X" port á grunnplötu verður að vera tengt, ef innra flugmaður.
    2.The "Y" tengið á grunnplötu og verður að stinga ef innra holræsi.

    4DWHG10 Subplate Uppsetning Mál

    8888

    9999

     

    4DWHG16 Subplate Uppsetning Mál

    1111111

     

    Setja Valve er skrúfa
    4 af M10 × 60 GB / T70.1-12.9 Hersla kraftvægi Ma = 75Nm.
    2 af M6 × 60 GB / T70.1-12.9 að herða kraftvægis ma = 15.5Nm.
    O-hring fyrir PTAB höfn: φ26 x 2.4
    O-hringinn fyrir XYL höfn: φ15 × 1.9

    4DWHG22 Subplate Uppsetning Mál

    222222

     

    Setja Valve er skrúfa
    6 af M12 × 60 GB / T70.1-12.9 Hersla kraftvægi Ma = 130Nm.
    O-hring fyrir PTAB höfn: φ31 x 3.1
    O-hringinn fyrir XY höfn: φ25 × 3.1

    4DWHG25 Subplate Uppsetning Mál

    3333333

    Setja Valve er skrúfa
    6 af M12 × 60 GB / T70.1-12.9 Hersla kraftvægi Ma = 130Nm.
    O-hring fyrir PTAB höfn: φ34 x 3.1
    O-hringinn fyrir XY höfn: φ25 × 3.1

    4DWHG32 Subplate Uppsetning Mál

    1111

    Setja Valve er skrúfa
    6 af m20 × 80 GB / T70.1-2000 12,9 Hersla kraftvægi Ma = 430Nm.
    O-hring fyrir PTAB höfn: φ42 × 3
    O-hringur fyrir XY höfn: φ19 × 3

    Installation mál

    2222

    3333


  • Fyrri
  • Next:

  • Senda skilaboðin til okkar:

    Fyrirspurnir Nú
    • * CAPTCHA: Vinsamlegast veldu tré

    SKYLDAR VÖRUR

      Fyrirspurnir Nú
      • * CAPTCHA: Vinsamlegast veldu House

      WhatsApp Online Chat !